![](images/counter/3.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.dulad.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 8
หัวข้อ :: องค์การบริหารส่วนตำบลดู่ลาด ติดตั้งป้ายรณรงค์งดรับของขวัญหรือของกำนัลจากการปฏิบัติหน้าที่
องค์การบริหารส่วนตำบลดู่ลาด ได้ดำเนินการติดตั้งป้ายรณรงค์งดรับของขวัญหรือของกำนัลจากการปฏิบัติหน้าที่ บริเวณประตูทางเข้าสำนักงาน เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมและค่านิยมสุจริตในการปฏิบัติงานอย่างมีคุณธรรม จริยธรรม ไม่มีผลประโยชน์ทับซ้อนจากการปฏิบัติหน้าที่ และป้องกันการทุจริตให้กับผู้บริหาร เจ้าหน้าที่และบุคลากรทุกคน พร้อมกันนี้นายสุภา ศรีวะรมย์ ตำแหน่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดู่ลาด ได้มีการประกาศนโยบายการไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy)
![](/upload/images/news/189908.jpg)
![](/upload/images/news/189909.jpg)
โพสโดย : วันที่ : 14 มีนาคม 2565 View : 952
ข่าวประชาสัมพันธ์